Thông số kỹ thuật máy đục bê tông cầm tay Ken 2865N 30ly
| Danh mục | Máy đục bê tông |
| Loại máy | Máy đục bê tông 30ly |
| Thương hiệu | Ken |
| Mã sản phẩm | 2865N |
| Công suất | 1350W |
| Tốc độ không tải | 1400 vòng/phút |
| Dây dẫn điện | 5 m |
| Mũi đục | 30mm |
| Trọng lượng | 15 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |

